Ní ọjọ́ kẹrìnlá oṣù kẹwàá, Andy, ògbógi nípa títà lẹ́yìn LXSHOW bẹ̀rẹ̀ ìrìn àjò ọjọ́ mẹ́wàá sí Saudi Arabia láti ṣe ìdánilẹ́kọ̀ọ́ lórí ẹ̀rọ ìgé lésà LX63TS CNC.
Imudarasi Iriri Onibara: Ipa ti Iṣẹ Lẹhin-tita to dara julọ
Bí ọjà lésà ṣe ń dije sí i, àwọn olùṣe lésà ń gbìyànjú láti mú kí àwọn ẹ̀rọ àti iṣẹ́ sunwọ̀n sí i kí wọ́n lè yàtọ̀ sí àwọn ohun pàtàkì wọn. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé iṣẹ́ àti dídára tí àwọn ẹ̀rọ lésà ń ṣe àfihàn rẹ̀ ṣe pàtàkì, iṣẹ́ lẹ́yìn títà lè jẹ́ kókó pàtàkì fún àṣeyọrí ilé-iṣẹ́ náà.
Nípa bíbójútó àwọn ẹ̀dùn ọkàn àwọn oníbàárà, fífetí sí èsì wọn àti fífún wọn ní àwọn ìdáhùn ìmọ̀-ẹ̀rọ, iṣẹ́ lẹ́yìn títà ilé-iṣẹ́ kan ń kó ipa pàtàkì nínú mímú orúkọ rere àti ìdúróṣinṣin oníbàárà sunwọ̀n síi. Kò sí iyèméjì pé iṣẹ́ lẹ́yìn títà lè jẹ́ kọ́kọ́rọ́ sí àṣeyọrí ilé-iṣẹ́.
Iṣẹ́ lẹ́yìn títà ọjà ní gbogbo iṣẹ́ tí ilé-iṣẹ́ kan ń ṣe lẹ́yìn tí oníbàárà bá ra ọjà. Ní LXSHOW, àwọn iṣẹ́ wọ̀nyí ní pàtàkì pẹ̀lú àwọn ìdáhùn ìmọ̀-ẹ̀rọ sí àwọn ìṣòro wọn, ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ẹ̀rọ lórí ayélujára tàbí lórí ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù, ìdánilójú, yíyọ àwọn nǹkan kúrò, àti fífi sori ẹrọ.
1.Agbara Iṣẹ Lẹhin-tita Ti o tayọ:
Iṣẹ́ tó dára lẹ́yìn títà ọjà yóò mú kí àwọn oníbàárà ní ìtẹ́lọ́rùn pẹ̀lú àwọn ọjà náà, wọ́n sì máa ń nímọ̀lára pé ilé-iṣẹ́ náà mọrírì wọn.
Iduroṣinṣin alabara ni a mu pọ si nipa kikọ awọn ibatan igba pipẹ pẹlu awọn alabara. Orúkọ ọjà naa ni a mu dara si nipa fifi awọn alabara si ipo akọkọ. Orukọ rere yoo mu awọn alabara ti o ni ireti pọ si lakoko ti o n ṣetọju awọn alabara ti o wa tẹlẹ. Ati, ni ọna miiran, wọn yoo mu awọn tita diẹ sii wa ti yoo di ere nikẹhin.
Fífetí sí àwọn èsì tó ṣe pàtàkì láti ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà yóò ran wọ́n lọ́wọ́ láti ṣàtúnṣe ètò ilé-iṣẹ́ náà. Fún àpẹẹrẹ, a ṣe àgbékalẹ̀ àti ìdàgbàsókè ẹ̀rọ ìgé lésà LXSHOW cnc fún onírúurú àìní ọjà pàtó.
2. Kí ló mú kí iṣẹ́ oníbàárà rẹ dára gan-an?
Ìdáhùn kíákíá:
Dídáhùn sí ìbéèrè tàbí ìbéèrè àwọn oníbàárà lè ní ipa lórí ìrírí àwọn oníbàárà. Dídáhùn kíákíá àti tó gbéṣẹ́ kó ipa pàtàkì nínú bí ìtẹ́lọ́rùn oníbàárà ṣe pọ̀ sí i. Ní LXSHOW, àwọn oníbàárà lè kàn sí wa nípasẹ̀ ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọ̀nà, bíi fóònù, Wechat, WhatsApp àti àwọn ìkànnì àwùjọ mìíràn. A wà nílẹ̀ nígbàkigbà, kí a lè rí i dájú pé wọ́n lè gba iṣẹ́ tó gbéṣẹ́ jùlọ.
Iranlọwọ ọjọgbọn:
Ní LXSHOW, o kò ní láti ṣàníyàn nípa ìwà ọ̀jọ̀gbọ́n ti ẹgbẹ́ wa lẹ́yìn títà ọjà. Àwọn ẹgbẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ wa ní ìdánilẹ́kọ̀ọ́ tó péye láti rí i dájú pé a yanjú àwọn ọ̀ràn àwọn oníbàárà lọ́nà tó dára àti lọ́nà tó dára.
Atilẹyin ọja ati atilẹyin imọ-ẹrọ:
Kí àwọn oníbàárà tó ronú nípa irú ìdókòwò ńlá bẹ́ẹ̀ nínú ẹ̀rọ ìgé lésà cnc, ohun tó ṣe pàtàkì sí wọn ni ìdánilójú náà, yàtọ̀ sí dídára ẹ̀rọ náà. Àtìlẹ́yìn náà lè fún àwọn oníbàárà ní ìgbẹ́kẹ̀lé nínú ìdókòwò náà.
Àtìlẹ́yìn ara ẹni:
Ṣíṣe àdáni túmọ̀ sí wípé a lè yanjú àwọn ìṣòro ní ìbámu pẹ̀lú àìní àrà ọ̀tọ̀ ti àwọn oníbàárà. Fún àpẹẹrẹ, a ń pèsè ètò ìdánilẹ́kọ̀ọ́ àdáni fún àwọn oníbàárà, iṣẹ́ láti ẹnu ọ̀nà dé ẹnu ọ̀nà fún fífi sori ẹrọ àti ṣíṣe àtúnṣe.
LX63TS Ẹrọ Gígé Lésà CNC: Àpapọ̀ Ìyípadà àti Ìlànà
1.Àwọn ẹ̀rọ ìgé lésà irin LXSHOW jẹ́ èyí tó rọrùn láti lò, ó sì lè ṣiṣẹ́ lórí àwọn páìpù àti páìpù onírúurú, títí bí àwọn ìrísí yíká, onígun mẹ́rin, onígun mẹ́rin àti aláìdọ́gba, àti onírúurú ohun èlò bíi irin alagbara, irin erogba, irin alloy, aluminiomu àti bàbà. Yàtọ̀ sí èyí, àwọn ẹ̀rọ ìgé lésà okùn yìí lè ṣiṣẹ́ àwọn páìpù àti páìpù pẹ̀lú onírúurú ìwọ̀n àti ìwúwo.
2. Àwọn ẹ̀rọ ìgé lésà LX63TS CNC ń ran lọ́wọ́ láti jẹ́ kí ìdènà náà dúró ṣinṣin, èyí tí ó máa ń mú kí ìgé náà péye sí i nígbẹ̀yìn gbẹ́yín. Agbára ìdènà náà wà láti 20mm sí 350mm ní ìwọ̀n ìlà-oòrùn fún àwọn páìpù yíká àti 20mm sí 245mm fún àwọn páìpù onígun mẹ́rin. Àwọn oníbàárà tún lè ṣe àtúnṣe ìwọ̀n ìdènà gẹ́gẹ́ bí ìwọ̀n páìpù tí wọ́n fẹ́ ṣe.
3.Àwọn Ẹ̀yà Ìmọ̀-ẹ̀rọ ti Ẹ̀rọ Ige Lesa Irin Tube LX63TS:
Agbara Lesa:1KW~6KW
Ibiti A Ti N Mu Kikan: 20-245mm fun paipu onigun mẹrin; 20-350mm ni iwọn ila opin fun paipu yipo
Ìgbésẹ̀ Tí A Tún Ṣe: ±0.02mm
Fólẹ́ẹ̀tì àti Ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ pàtó: 380V 50/60HZ
Agbara gbigbe:300KG
Ìparí:
Nínú ọjà lésà tí ó ń díje sí i, fífúnni ní iṣẹ́ lẹ́yìn títà tó dára ṣe pàtàkì fún àṣeyọrí ilé-iṣẹ́ kan. Olúkúlùkù oníbàárà tí ó bá gbèrò láti fi owó pamọ́ sí ẹ̀rọ ìgé lésà LXSHOW CNC yóò nímọ̀lára agbára wa lẹ́yìn títà. Nípa dídúró lórí ìrírí oníbàárà tí ó dára síi àti fífi oníbàárà sí ipò àkọ́kọ́, LXSHOW ti fi ara rẹ̀ múlẹ̀ ní ọjà lésà kárí ayé.
Kan si wa fun iwari diẹ sii ki o beere fun idiyele kan!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-07-2023









